Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > STY140NS10
STY140NS10
STMicroelectronics
STY140NS10
Paramters ng Produkto
Vgs (th) (Max) @ Id
4V @ 250µA
Vgs (Max)
±20V
teknolohiya
MOSFET (Metal Oxide)
Supplier aparato Package
MAX247™
serye
MESH OVERLAY™
Rds On (Max) @ Id, Vgs
11 mOhm @ 70A, 10V
Power pagwawaldas (Max)
450W (Tc)
packaging
Tube
Package / Kaso
TO-247-3
Ibang pangalan
operating Temperature
-55°C ~ 175°C (TJ)
Salalayan Type
Through Hole
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds
12600pF @ 25V
Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs
600nC @ 10V
Type FET
N-Channel
FET Tampok
Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss)
100V
Detalyadong Paglalarawan
N-Channel 100V 140A (Tc) 450W (Tc) Through Hole MAX247™
Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C
140A (Tc)