Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > TMBYV10-60FILM
TMBYV10-60FILM
STMicroelectronics
TMBYV10-60FILM
Paramters ng Produkto
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
700mV @ 1A
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max)
60V
Supplier aparato Package
MELF
bilis
Fast Recovery = 200mA (Io)
serye
packaging
Cut Tape (CT)
Package / Kaso
DO-213AB, MELF
Ibang pangalan
Operating Temperature - Junction
-65°C ~ 125°C
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
16 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Type diode
Schottky
Detalyadong Paglalarawan
Diode Schottky 60V 1A Surface Mount MELF
Current - Reverse pagtagas @ Vr
500µA @ 60V
Kasalukuyang - Average rectified (Io)
1A