Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Thyristors > SMP100LC-65
SMP100LC-65
STMicroelectronics
SMP100LC-65
STMicroelectronics
TRISIL 100A 65V BIDIRECT SMB
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Off State
65V
Boltahe - breakover
85V
serye
SMP, TRISIL™
packaging
Cut Tape (CT)
Package / Kaso
DO-214AA, SMB
Ibang pangalan
Bilang ng mga Sangkap
1
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Current - Peak Pulse (8 / 20μs)
400A
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Current - Hold (Ih)
150mA
kapasidad
90pF