Bahay > Mga Produkto > Discrete Semiconductor Produkto > Thyristors - triacs > BTA40-600B
BTA40-600B
STMicroelectronics
BTA40-600B
STMicroelectronics
TRIAC 600V 40A RD-91
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Off State
600V
Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max)
1.3V
Type triac
Standard
Supplier aparato Package
RD91
serye
packaging
Bulk
Package / Kaso
RD91-3 (Insulated)
Ibang pangalan
497-2417-ND
BTA40600B
operating Temperature
-40°C ~ 125°C (TJ)
Salalayan Type
Chassis Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
9 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Detalyadong Paglalarawan
TRIAC Standard 600V 40A Chassis Mount RD91
Current - On State (It (RMS)) (Max)
40A
Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)
400A, 420A
Current - Hold (Ih) (Max)
80mA
Current - Gate Trigger (IGT) (Max)
50mA