Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > PMIC - Boltahe Regulators - Linear > L5300AH7TR
STMicroelectronics
L5300AH7TR
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 5V 300MA 6HPAK
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Ang Boltahe ng Dropout (Max)
0.5V @ 300mA
Boltahe - Output (Min / Fixed)
5V
Boltahe - Output (Max)
Boltahe - Input (Max)
40V
Supplier aparato Package
6-HPAK
serye
Automotive, AEC-Q100
Mga Tampok ng Proteksyon
Over Temperature, Short Circuit
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
TO-252-7, DPak (6 Leads + Tab)
PSRR
60dB (100Hz)
Type output
Fixed
output Configuration
Positive
operating Temperature
-40°C ~ 150°C
Bilang ng Regulators
1
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
3 (168 Hours)
Tagagawa Standard Lead Time
16 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Detalyadong Paglalarawan
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 5V 300mA 6-HPAK
Current - Supply (Max)
4.2mA
Kasalukuyang - Quiescent (Iq)
80µA
Current - Output
300mA