Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > PMIC - Boltahe Regulators - Linear > LDS3985M15R
LDS3985M15R
STMicroelectronics
LDS3985M15R
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT23-5
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Ang Boltahe ng Dropout (Max)
0.25V @ 300mA
Boltahe - Output (Min / Fixed)
1.5V
Boltahe - Output (Max)
Boltahe - Input (Max)
6V
Supplier aparato Package
SOT-23-5
serye
Mga Tampok ng Proteksyon
Over Current, Over Temperature
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
SC-74A, SOT-753
PSRR
55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
Type output
Fixed
output Configuration
Positive
operating Temperature
-40°C ~ 125°C
Bilang ng Regulators
1
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
32 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Detalyadong Paglalarawan
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 300mA SOT-23-5
Current - Supply (Max)
300µA
Kasalukuyang - Quiescent (Iq)
150µA
Current - Output
300mA