Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Diodes > SMBJ10A-TR
SMBJ10A-TR
STMicroelectronics
SMBJ10A-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 10V 21.7V SMB
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ)
10V
Boltahe - Clamping (Max) @ IPP
17V
Boltahe - Breakdown (Min)
11.1V
unidirectional Channels
1
uri
Zener
Supplier aparato Package
SMB (DO-214AA)
serye
SMBJ, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
600W
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
DO-214AA, SMB
Ibang pangalan
operating Temperature
-55°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
37A