Bahay > Mga Produkto > Discrete Semiconductor Produkto > Thyristors - triacs > T410-400T
T410-400T
STMicroelectronics
T410-400T
STMicroelectronics
TRIAC SENS GATE 400V 4A TO220AB
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Off State
400V
Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max)
1.3V
Type triac
Logic - Sensitive Gate
Supplier aparato Package
TO-220AB
serye
packaging
Tube
Package / Kaso
TO-220-3
operating Temperature
-40°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Through Hole
Ang Sensitivity Level (MSL)
Detalyadong Paglalarawan
TRIAC Logic - Sensitive Gate 400V 4A Through Hole TO-220AB
Current - On State (It (RMS)) (Max)
4A
Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)
30A, 31A
Current - Hold (Ih) (Max)
15mA
Current - Gate Trigger (IGT) (Max)
10mA