Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > A6986F3V3TR
A6986F3V3TR
STMicroelectronics
A6986F3V3TR
Paramters ng Produkto
Boltahe - Output (Min / Fixed)
3.3V
Boltahe - Output (Max)
Boltahe - Input (Min)
4V
Boltahe - Input (Max)
38V
topology
Buck
Sabay-sabay na Rectifier
Yes
Supplier aparato Package
16-HTSSOP
serye
Automotive, AEC-Q100
packaging
Cut Tape (CT)
Package / Kaso
16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Type output
Fixed
output Configuration
Positive
Ibang pangalan
operating Temperature
-40°C ~ 150°C (TJ)
Bilang ng mga Outputs
1
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
3 (168 Hours)
Tagagawa Standard Lead Time
38 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
tungkulin
Step-Down
Frequency - Paglipat
250kHz ~ 2MHz
Detalyadong Paglalarawan
Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1.5A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Current - Output
1.5A