Bahay > Mga Produkto > Discrete Semiconductor Produkto > Thyristors - triacs > BTB08-600BWRG
BTB08-600BWRG
STMicroelectronics
BTB08-600BWRG
STMicroelectronics
TRIAC ALTERNISTOR 600V TO220AB
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Off State
600V
Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max)
1.3V
Type triac
Alternistor - Snubberless
Supplier aparato Package
TO-220AB
serye
Snubberless™
packaging
Tube
Package / Kaso
TO-220-3
Ibang pangalan
497-2425-ND
BTB08-600BW
BTB08600BWRG
operating Temperature
-40°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Through Hole
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
23 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Detalyadong Paglalarawan
TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 8A Through Hole TO-220AB
Current - On State (It (RMS)) (Max)
8A
Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)
80A, 84A
Current - Hold (Ih) (Max)
50mA
Current - Gate Trigger (IGT) (Max)
50mA