Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > PMIC - Motor Driver, Controllers > VNH3ASP30TR-E
VNH3ASP30TR-E
STMicroelectronics
VNH3ASP30TR-E
STMicroelectronics
IC MOTOR DRIVER PAR 30MULTIPWRSO
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Supply
5.5 V ~ 16 V
Boltahe - I-load
5.5 V ~ 16 V
teknolohiya
Power MOSFET
Supplier aparato Package
MultiPowerSO-30
hakbang Resolution
serye
STripFET™, VIPower™
packaging
Cut Tape (CT)
Package / Kaso
30-MPSO, MultiPowerSO
output Configuration
Half Bridge (2)
Ibang pangalan
operating Temperature
-40°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Uri ng Motor - Stepper
Uri ng Motor - AC, DC
Brushed DC
Ang Sensitivity Level (MSL)
3 (168 Hours)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
interface
PWM
tungkulin
Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage
Detalyadong Paglalarawan
Motor Driver Power MOSFET PWM MultiPowerSO-30
Current - Output
30A