Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > BZV55C6V8
BZV55C6V8
STMicroelectronics
BZV55C6V8
Paramters ng Produkto
Boltahe - Zener (NOM) (Vz)
6.8V
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
1.1V @ 200mA
pagpapaubaya
±6%
Supplier aparato Package
DO-213AA
serye
packaging
Bulk
Package / Kaso
DO-213AA (Glass)
operating Temperature
-65°C ~ 175°C
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
15 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Contains lead / RoHS non-compliant
Detalyadong Paglalarawan
Zener Diode 6.8V ±6% Surface Mount DO-213AA
Current - Reverse pagtagas @ Vr
2µA @ 4V