Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Thyristors > LCP12-150B1RL
STMicroelectronics
LCP12-150B1RL
STMicroelectronics
THYRISTOR 45A 8SOIC
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Off State
Boltahe - breakover
serye
LCP
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
8-SOIC (0.209", 5.30mm Width)
Ibang pangalan
LCP12150B1RL
Bilang ng mga Sangkap
1
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
13 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
45A
Current - Hold (Ih)
150mA
kapasidad
60pF