Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Diodes > ESDALC20-1BF4
ESDALC20-1BF4
STMicroelectronics
ESDALC20-1BF4
STMicroelectronics
TVS DIODE 20V 37V 0201
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ)
20V
Boltahe - Clamping (Max) @ IPP
37V
Boltahe - Breakdown (Min)
22V
uri
Zener
Supplier aparato Package
0201
serye
ESDA
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
90W
packaging
Original-Reel®
Package / Kaso
0201 (0603 Metric)
Ibang pangalan
operating Temperature
-40°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
15 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
2.4A (8/20µs)
Kapasidad @ Frequency
10.5pF @ 1MHz