Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > FERD20H60CTS
FERD20H60CTS
STMicroelectronics
FERD20H60CTS
Paramters ng Produkto
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
575mV @ 10A
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max)
60V
Supplier aparato Package
TO-220AB
bilis
Fast Recovery = 200mA (Io)
serye
Package / Kaso
TO-220-3
Ibang pangalan
Operating Temperature - Junction
175°C (Max)
Salalayan Type
Through Hole
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
15 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Type diode
FERD (Field Effect Rectifier Diode)
diode Configuration
1 Pair Common Cathode
Detalyadong Paglalarawan
Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 10A Through Hole TO-220-3
Current - Reverse pagtagas @ Vr
200µA @ 60V
Kasalukuyang - Average rectified (Io) (per Diode)
10A