Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Diodes > SMAJ33A-TR
SMAJ33A-TR
STMicroelectronics
SMAJ33A-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 33V 69.7V SMA
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ)
33V
Boltahe - Clamping (Max) @ IPP
69.7V
Boltahe - Breakdown (Min)
36.7V
unidirectional Channels
1
uri
Zener
Supplier aparato Package
SMA (DO-214AC)
serye
SMAJ, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
400W
packaging
Cut Tape (CT)
Package / Kaso
DO-214AC, SMA
Ibang pangalan
operating Temperature
-55°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
33A (8/20µs)