Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > PMIC - Boltahe Reference > LT1009CD
LT1009CD
IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC
Lead libreng / RoHS compliant
    Paramters ng Produkto
    Boltahe - Output (Min / Fixed)
    2.5V
    Boltahe - Input
    pagpapaubaya
    ±0.4%
    temperatura koepisyent
    25ppm/°C
    Supplier aparato Package
    8-SOIC
    serye
    Type reference
    Shunt
    packaging
    Tube
    Package / Kaso
    8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
    Type output
    Fixed
    Ibang pangalan
    LT1009CD-ND
    LT1009CDG4
    LT1009CDG4-ND
    operating Temperature
    0°C ~ 70°C (TA)
    Ingay - 10Hz sa 10kHz
    Ingay - 0.1Hz sa 10Hz
    Salalayan Type
    Surface Mount
    Ang Sensitivity Level (MSL)
    1 (Unlimited)
    Tagagawa Standard Lead Time
    10 Weeks
    Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
    Lead free / RoHS Compliant
    Detalyadong Paglalarawan
    Shunt Voltage Reference IC ±0.4% 10mA 8-SOIC
    Current - Supply
    Current - Output
    10mA