Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > L4931CPT33
L4931CPT33
STMicroelectronics
L4931CPT33
Paramters ng Produkto
Ang Boltahe ng Dropout (Max)
0.8V @ 250mA
Boltahe - Output (Min / Fixed)
3.3V
Boltahe - Output (Max)
Boltahe - Input (Max)
20V
Supplier aparato Package
PPAK
serye
Mga Tampok ng Proteksyon
Over Current, Over Temperature
packaging
Tube
Package / Kaso
TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD
PSRR
73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Type output
Fixed
output Configuration
Positive
operating Temperature
-40°C ~ 125°C
Bilang ng Regulators
1
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
Detalyadong Paglalarawan
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA PPAK
Current - Supply (Max)
6mA
Kasalukuyang - Quiescent (Iq)
1mA
Current - Output
250mA