Bahay > Mga Produkto > Discrete Semiconductor Produkto > Diodes - Rectifiers - Single > CDBA3100-G
CDBA3100-G
Comchip Technology
CDBA3100-G
Comchip Technology
DIODE SCHOTTKY 100V 3A DO214AC
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
850mV @ 3A
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max)
100V
Supplier aparato Package
DO-214AC (SMA)
bilis
Fast Recovery = 200mA (Io)
serye
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
DO-214AC, SMA
Ibang pangalan
CDBA3100G
Operating Temperature - Junction
-55°C ~ 150°C
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
16 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Type diode
Schottky
Detalyadong Paglalarawan
Diode Schottky 100V 3A Surface Mount DO-214AC (SMA)
Current - Reverse pagtagas @ Vr
500µA @ 100V
Kasalukuyang - Average rectified (Io)
3A