Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > SMBYW01-200
SMBYW01-200
STMicroelectronics
SMBYW01-200
Paramters ng Produkto
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
900mV @ 1A
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max)
200V
Supplier aparato Package
SMB (DO-214AA)
bilis
Fast Recovery = 200mA (Io)
serye
Reverse Recovery Time (trr)
35ns
packaging
Tape & Reel (TR)
Ibang pangalan
Operating Temperature - Junction
150°C (Max)
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
Lead free / RoHS Compliant
Type diode
Standard
Detalyadong Paglalarawan
Diode Standard 200V 1A Surface Mount SMB (DO-214AA)
Current - Reverse pagtagas @ Vr
3µA @ 200V
Kasalukuyang - Average rectified (Io)
1A