Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > SN74AS640N
SN74AS640N
SN74AS640N
Paramters ng Produkto
Boltahe - Supply
4.5 V ~ 5.5 V
Supplier aparato Package
20-PDIP
serye
74AS
packaging
Tube
Package / Kaso
20-DIP (0.300", 7.62mm)
Type output
3-State
Ibang pangalan
SN74AS640NE4
SN74AS640NE4-ND
operating Temperature
0°C ~ 70°C (TA)
Bilang ng mga Sangkap
1
Bilang ng mga Bits per Element
8
Salalayan Type
Through Hole
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
20 Weeks
logic Type
Transceiver, Inverting
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Type input
Detalyadong Paglalarawan
Transceiver, Inverting 1 Element 8 Bit per Element 3-State Output 20-PDIP
Current - Output Mataas, Mababa
15mA, 64mA