Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > STGIPS10K60T
STGIPS10K60T
STMicroelectronics
STGIPS10K60T
Paramters ng Produkto
Boltahe - Isolation
2500Vrms
Boltahe
600V
uri
IGBT
serye
SLLIMM™
Package / Kaso
25-PowerDIP Module (0.993", 25.23mm)
Ibang pangalan
Moisture Sensitivity Level (MSL)
Detalyadong Paglalarawan
Power Driver Module IGBT 3 Phase 600V 10A 25-PowerDIP Module (0.993", 25.23mm)
kasalukuyan
10A