Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > STL52N25M5
STL52N25M5
STMicroelectronics
STL52N25M5
Paramters ng Produkto
Vgs (th) (Max) @ Id
5V @ 100µA
Vgs (Max)
±25V
teknolohiya
MOSFET (Metal Oxide)
Supplier aparato Package
PowerFlat™ (5x6)
serye
MDmesh™ V
Rds On (Max) @ Id, Vgs
65 mOhm @ 14A, 10V
Power pagwawaldas (Max)
2.5W (Ta), 110W (Tc)
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
8-PowerVDFN
Ibang pangalan
operating Temperature
-55°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds
1770pF @ 50V
Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs
47nC @ 10V
Type FET
N-Channel
FET Tampok
Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss)
250V
Detalyadong Paglalarawan
N-Channel 250V 28A (Tc) 2.5W (Ta), 110W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C
28A (Tc)