Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > BYT12P-1000
BYT12P-1000
STMicroelectronics
BYT12P-1000
Paramters ng Produkto
Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung
1.9V @ 12A
Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max)
1000V
Supplier aparato Package
TO-220AC
bilis
Fast Recovery = 200mA (Io)
serye
Reverse Recovery Time (trr)
155ns
packaging
Tube
Package / Kaso
TO-220-2
Operating Temperature - Junction
-40°C ~ 150°C
Salalayan Type
Through Hole
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Type diode
Standard
Detalyadong Paglalarawan
Diode Standard 1000V 12A Through Hole TO-220AC
Current - Reverse pagtagas @ Vr
50µA @ 1000V
Kasalukuyang - Average rectified (Io)
12A