STH240N75F3-2
STMicroelectronics
STH240N75F3-2
STMicroelectronics
MOSFET N CH 75V 180A H2PAK-2
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Vgs (th) (Max) @ Id
4V @ 250µA
Vgs (Max)
±20V
teknolohiya
MOSFET (Metal Oxide)
Supplier aparato Package
H2Pak-2
serye
STripFET™ III
Rds On (Max) @ Id, Vgs
3 mOhm @ 90A, 10V
Power pagwawaldas (Max)
300W (Tc)
packaging
Tape & Reel (TR)
Package / Kaso
TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Ibang pangalan
STH240N75F32
operating Temperature
-55°C ~ 175°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Ang Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
38 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds
6800pF @ 25V
Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs
87nC @ 10V
Type FET
N-Channel
FET Tampok
Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss)
75V
Detalyadong Paglalarawan
N-Channel 75V 180A (Tc) 300W (Tc) Surface Mount H2Pak-2
Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C
180A (Tc)