Bahay > Mga Produkto > Integrated Circuits (ICS) > Atosn STCOK. > STH240N10F7-2
STH240N10F7-2
STMicroelectronics
STH240N10F7-2
Paramters ng Produkto
Vgs (th) (Max) @ Id
4.5V @ 250µA
Vgs (Max)
±20V
teknolohiya
MOSFET (Metal Oxide)
Supplier aparato Package
H2Pak-2
serye
STripFET™
Rds On (Max) @ Id, Vgs
2.5 mOhm @ 60A, 10V
Power pagwawaldas (Max)
300W (Tc)
packaging
Original-Reel®
Package / Kaso
TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Ibang pangalan
operating Temperature
-55°C ~ 175°C (TJ)
Salalayan Type
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
38 Weeks
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds
11550pF @ 25V
Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs
160nC @ 10V
Type FET
N-Channel
FET Tampok
Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss)
100V
Detalyadong Paglalarawan
N-Channel 100V 180A (Tc) 300W (Tc) Surface Mount H2Pak-2
Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C
180A (Tc)