Bahay > Mga Produkto > circuit Protection > TVS - Diodes > ITA6V5B1
ITA6V5B1
STMicroelectronics
ITA6V5B1
STMicroelectronics
TVS DIODE 5VWM 12VC 8SOIC
Lead libreng / RoHS compliant
Paramters ng Produkto
Boltahe - Clamping (Max) @ IPP
6.5V
Boltahe - breakover
5
Boltahe - Breakdown (Min)
5V
Boltahe - Breakdown
ITA, TRANSIL™
RoHS Status
Tube
Ripple Kasalukuyang - Mababang Dalas
General Purpose
Power Line Protection
300W
Power - Peak Pulse
25A (8/20µs)
polariseysyon
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Ibang pangalan
ITA6V5B1-ND
Surface Mount
Moisture Sensitivity Level (MSL)
1 (Unlimited)
Tagagawa Standard Lead Time
9 Weeks
Manufacturer Bilang Bahagi
ITA6V5B1
paglalarawan
TVS DIODE 5VWM 12VC 8SOIC
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs)
12V
Kapasidad @ Frequency
750pF @ 1MHz